Aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya chama kikuu cha upinzani cha CHADEMA katika uchaguzi wa mwaka 2015 nchini Tanzania, Edward Lowassa leo amekutana na Rais John Magufuli wa nchi hiyo na kumpongeza kwa kazi nzuri iliyofanywa na serikali yake tangu aliposhika madaraka.

Akizungumza na waandishi habari katika Ikulu ya Rais Jijini Dar es Salaam Lowassa ameelezea namna anavyoiona Tanzania ya miaka mitano ijayo.

Lowassa alipokutana na Rais Magufuli ikulu ya Magogoni

Amesema anaiona Tanzania yenye matumaini mapya kwa Watanzania. Edward Lowassa ambaye alichuana vikali na Rais Magufuli katika uchaguzi wa rais wa Oktoba 2015 nchini Tanzania amesema hayo wakati anajibu swali ambalo ameulizwa na waandishi habari kuhusu jinsi anavyoiona Tanzania ya miaka mitano ijayo?

Jan 11, 2018 12:02 UTC
Maoni